MATE Desktop Environment - en to am translation catalogue (320 entries)

en: <b>Visibility Setting</b>
am: <b>መመልከቻ ማሰናጃ</b>

en: Hidden
am: የ ተደበቀ

en: Always visible
am: ሁልጊዜ የሚታይ

en: Temporarily visible
am: ለጊዜው የሚታይ

en: <b>Friendly Name</b>
am: <b>ቀላል ስም</b>

en: Pairing request
am: የማጣመር ጥያቄ

en: Pairing request for device:
am: የማጣመር ጥያቄ ለ አካሉ:

en: This should be overwritten
am: በዚህ ላይ ደርቦ ይጽፋል

en: Show input
am: ማስገቢያ ማሳያ

en: _Adapter
am: _አዳፕተር

en: _Device
am: _አካል

en: _View
am: _መመልከቻ

en: _Help
am: _እርዳታ

en: Search for nearby devices
am: በቅርብ ያሉ አካሎች መፈለጊያ

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Search
am: መፈለጊያ

en: Create pairing with the device
am: ከ አካሉ ጋር ማጣመሪያ መፍጠሪያ

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Pair
am: ማጣመሪያ

en: Mark/Unmark this device as trusted
am: ይህ አካል ይታመን እንደሆን ምልክት ማድረጊያ/ምልክቱን ማጥፊያ

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Trust
am: የሚታመን

en: Run the setup assistant for this device
am: ለዚህ አካል የ ማሰጃ ረዳት ያስኪዱ

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Setup...
am: ማሰናጃ...

en: Remove this device from the known devices list
am: ይህን አካል ከሚታወቁ አካሎች ዝርዝር ውስጥ ማስወገጃ

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Remove
am: ማስወገጃ "%s"

en: Send file(s) to the device
am: ፋይል(ሎች) ወደ ሌላ አካል መላኪያ

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Send File
am: ፋይል መላኪያ

en: Rename device
am: አካሉን እንደገና መሰየሚያ

en: Network Access Point (NAP)
am: ኔትዎርክ መድረሻ ነጥብ (NAP)

en: <b>Services</b>
am: <b>ግልጋሎቶች</b>

en: DHCP server type:
am: DHCP ሰርቨር አይነት:

en: Recommended
am: የሚመከሩት

en: IP Address:
am: IP አድራሻ

en: <b>No DHCP servers installed</b>
am: <b>ምንም የ DHCP ሰርቨር አልተገጠመም</b>

en: <b>NAP Settings</b>
am: <b>NAP ማሰናጃ</b>

en: <b>PAN Support</b>
am: <b>የ PAN ድጋፍ</b>

en: <b>DUN Support</b>
am: <b>የ DUN ድጋፍ</b>

en: <b>Network Settings</b>
am: <b>ኔትዎርክ ማሰናጃ</b>

en: <b>File Receiving (Object Push)</b>
am: <b>ፋይል መቀበያ (እቃ መግፊያ)</b>

en: Incoming Folder:
am: ወደ ውስጥ የሚመጣ ፎልደር:

en: Select folder for incoming file transfers
am: ፎልደር ይምረጡ ለሚመጣው ፋይል ማስተላለፊያ

en: Accept files from trusted devices
am: ከሚታመኑ አካሎች ፋይሎች መቀበያ

en: <b>Transfer Settings</b>
am: <b>ማስተላለፊያ ማሰናጃ</b>

en: <span weight="bold" size="large">Sending files via Bluetooth</span>
am: <span weight="bold" size="large">ፋይሎችን መላኪያ በ ብሉቱዝ</span>

en: <b>To:</b>
am: <b>ለ:</b>

en: <b>File:</b>
am: <b>ፋይል:</b>

en: <b>Welcome to the Bluetooth device setup assistant. </b>
    
    
    It will walk you through the process of configuring and connecting to your Bluetooth enabled devices.
am: <b>እንኳን ደህና መጡ ወደ ብሉቱዝ አካል ማሰናጃ እረዳት </b>
    
    
    እረዳቱ እርስዎን ይረዳዎታል እንዴት እንደሚሰናዱ እና እንደሚገናኙ ከ ብሉቱዝ አካሎች ጋር

en: Introduction
am: መግቢያ

en: Device
am: አካል

en: <b>Select pairing method to use:</b>
am: <b>ለመጠቀም ማጣመሪያ ዘዴ ይምረጡ:</b>

en: Pair Device
am: አካል ማጣመሪያ

en: Proceed Without Pairing
am: ሳያጣምሩ ማስኬጃ

en: Pairing
am: በማጣመር ላይ

en: <b>Connect to:</b>
am: <b>መገናኛ ወደ:</b>

en: Connect
am: መገናኛ

en: <b>Please wait...</b>
am: <b>እባክዎን ይቆዩ...</b>

en: Connecting...
am: በ መገናኘት ላይ...

en: <b>Congratulations, device successfully added</b>
am: <b>እንኳን ደስ አሎት አካሉ ተሳክቶ ተጨምሯል</b>

en: Finished
am: ጨርሷል

en: Configuration
am: ማሰናጃ

en: Configure selected plugin's preferences
am: የ ተመረጠውን ተሰኪ ማሰናጃ ምርጫ

en: <b>Plugin description:</b>
am: <b>የ ተሰኪ መግለጫ:</b>

en: Not specified
am: ያልተወሰነ

en: <b>Author:</b>
am: <b>ደራሲው:</b>

en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: <b>Depends on:</b>
am: <b>እንደ ሁኔታው:</b>

en: <b>Conflicts with:</b>
am: <b>ይጋጫል ከ:</b>

en: <b>GSM settings</b>
am: <b>GSM ማሰናጃ</b>

en: Number:
am: ቁጥር:

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: <b>Downloaded:</b>
am: <b>ወርዷል:</b>

en: <b>Uploaded:</b>
am: <b>ተጭኗል:</b>

en: <b>Total:</b>
am: <b>ጠቅላላ:</b>

en: <b>Log started:</b>
am: <b>መግባት ተጀምሯል:</b>

en: <b>Log duration:</b>
am: <b>ለ መግቢያ የሚፈጀው ጊዜ:</b>

en: _Reset
am: _እንደ ነበር መመለሻ

en: Send note
am: ማስታወሻ መላኪያ

en: Bluetooth Adapters
am: የ ብሉቱዝ አዳፕተሮች

en: Bluetooth needs to be turned on for the adapter manager to work
am: ብሉቱዝ ማብራት ያስፈልጋል የ ተሰኪ አስተዳዳሪ እንዲሰራ

en: Always
am: ሁልጊዜ

en: %d Minute | %d Minutes
am[0]: %d ደቂቃ
am[1]: %d ደቂቆች

en: Adapter
am: አዳፕተር

en: Bluetooth Devices
am: የ ብሉቱዝ አካሎች

en: Bluetooth needs to be turned on for the device manager to function
am: ብሉቱዝ ማብራት ያስፈልጋል የ አካል አስተዳዳሪ እንዲሰራ

en: Connection to BlueZ failed
am: ግንኙነት ወደ BlueZ አልተሳካም

en: Bluez daemon is not running, blueman-manager cannot continue.
    This probably means that there were no Bluetooth adapters detected or Bluetooth daemon was not started.
am: Bluez daemon እየሄደ አይደለም: blueman-manager መቀጠል አይችልም.
    ይህ ማለት ምናልባት የ ብሉቱዝ አዳፕተር አልተገኘም ማለት ነው ወይንም የ ብሉቱዝ daemon አልጀመረም ማለት ነው

en: Searching
am: በመፈለግ ላይ

en: Bluetooth Assistant
am: የ ብሉቱዝ እረዳት

en: Adapter Preferences
am: የ ተሰኪ ምርጫዎች

en: File Sender
am: ፋይል መላኪያ

en: Bluetooth File Transfer
am: የ ብሉቱዝ ፋይል ማስተላለፊያ

en: Connecting
am: በመገናኘት ላይ

en: obexd not available
am: obexd ዝግጁ አይደለም

en: Cancelling
am: በመሰረዝ ላይ

en: Sending File
am: ፋይል በመላክ ላይ

en: %.0f Minute | %.0f Minutes
am[0]: %.0f ደቂቃዎች
am[1]: %.0f ደቂቃዎች

en: %.0f Second | %.0f Seconds
am[0]: %.0f ሰከንዶች
am[1]: %.0f ሰከንዶች

en: Error occurred while sending file %s
am: ፋይል በሚላክ ጊዜ ስህተት ተፈጥሯል %s

en: Skip
am: መዝለያ

en: Retry
am: እንደገና መሞከሪያ

en: Error occurred
am: ስህተት ተፈጥሯል

en: Local Services
am: የአካባቢ ግልጋሎቶች

en: Pairing request for %s
am: የማጣመር ጥያቄ ለ %s

en: Bluetooth Authentication
am: የ ብሉቱዝ ማረጋገጫ

en: Enter PIN code for authentication:
am: የ ፒን ኮድ ያስገቡ ለ ማረጋገጫ:

en: Enter PIN code
am: የ ፒን ኮድ ያስገቡ

en: Enter passkey for authentication:
am: የማለፊያ ቁልፍ ያስገቡ ለ ማረጋገጫ:

en: Enter passkey
am: የማለፊያ ቁልፍ ያስገቡ

en: Pairing passkey for
am: የማጣመሪያ ማለፊያ ቁልፍ ለ

en: Pairing PIN code for
am: በማጣመር ላይ የ ፒን ኮድ ለ

en: Pairing request for:
am: በማጣመር ላይ የተጠየቀውን ለ:

en: Confirm value for authentication:
am: ለ ማረጋገጫ ዋጋዎችን ያረጋግጡ

en: Confirm
am: ማረጋገጫ

en: Deny
am: መከልከያ

en: Authorization request for:
am: ማረጋገጫ ተጠይቋል ለ:

en: Service:
am: ግልጋሎት:

en: Always accept
am: ሁል ጊዜ ተቀበል

en: Accept
am: ተቀብያለሁ

en: <b>An error has occured while loading a plugin. Please notify the developers with the content of this message to our </b>
    <a href="http://github.com/blueman-project/blueman/issues">website.</a>
am: <b>ተሰኪ በ መጫን ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል: እባክዎን ይህን ችግር ለ አበልፃጊዎች ያሳውቁ: ከዚህ መልእክት ይዞታ ጋር </b>
    <a href="http://github.com/blueman-project/blueman/issues">ድህረ ገጽ.</a>

en: Bluetooth Turned Off
am: ብሉቱዝ ጠፍቷል

en: Enable Bluetooth
am: ብሉቱዝ ማስቻያ

en: No
am: አይ

en: _Report a Problem
am: ችግሩን _ያሳውቁን

en: Device Manager
am: የ አካሎች አስተዳዳሪ

en: Show _Toolbar
am: _እቃ መደርደሪያ ማሳያ

en: Show _Statusbar
am: የ _ሁኔታ መደርደሪያ ማሳያ

en: S_ort By
am: መ_ለያ በ

en: _Name
am: _ስም

en: _Added
am: _ተጨምሯል

en: _Descending
am: _እየቀነሰ በሚሄድ

en: _Plugins
am: _ተሰኪዎች

en: _Local Services
am: የ _አካባቢ ግልጋሎቶች

en: Service Preferences
am: የ ግልጋሎት ምርጫዎች

en: _Search
am: _መፈለጊያ

en: <b>Trusted and Paired</b>
am: <b>የሚታመን እና ማጣመሪያ</b>

en: <b>Paired</b>
am: <b>ማጣመሪያ</b>

en: <b>Trusted</b>
am: <b>የሚታመን</b>

en: Poor
am: ደካማ

en: Sub-optimal
am: ንዑስ-አጥጋቢ

en: Optimal
am: አጥጋቢ

en: Much
am: ብዙ

en: Too much
am: በጣም ብዙ

en: Low
am: ዝቅተኛ

en: High
am: ከፍተኛ

en: Very High
am: በጣም ከፍተኛ

en: Success!
am: ተሳክቷል!

en: Serial port connected to %s
am: Serial port ተገናኝቷል ከ %s

en: Failed
am: አልተሳካም

en: Connection Failed:
am: ግንኙነቱ ወድቋል:

en: Disconnection Failed:
am: መለያየት አልተቻለም

en: Disconnecting...
am: በ መለያየት ላይ...

en: _Connect
am: _መገናኛ

en: Connects auto connect profiles A2DP source, A2DP sink, and HID
am: በራሱ መገናኛ ገጽታዎች ይገናኛል A2DP ምንጭ: A2DP sink, እና HID

en: _Disconnect
am: _መለያያ

en: Forcefully disconnect the device
am: አካሉን በ ሀይል ይለያዩ

en: <b>Connect To:</b>
am: <b>መገናኛ ወደ:</b>

en: <b>Disconnect:</b>
am: <b>መለያያ:</b>

en: Send a _File...
am: _ፋይል መላኪያ...

en: _Pair
am: _ማጣመሪያ

en: _Trust
am: _የሚታመን

en: _Untrust
am: _የማይታመን

en: _Setup...
am: _ማሰናጃ...

en: _Remove...
am: _ማስወገጃ...

en: Cancel Operation
am: ተግባሩን መሰረዣ

en: Data activity indication
am: የ ዳታ እንቅስቃሴ ማሳያ

en: Total data received and rate of transmission
am: ጠቅላላ የ ተቀበሉት ዳታ እና የ ማስተላለፊያ መጠን

en: Total data sent and rate of transmission
am: ጠቅላላ የ ተላከው ዳታ እና የ ማስተላለፊያ መጠን

en: Untrust
am: የማይታመን

en: Select Device
am: አካል ይምረጡ

en: More
am: ተጨማሪ

en: Blueman is a GTK+ Bluetooth manager
am: Blueman is a GTK+ የ ብሉቱዝ አስተዳዳሪ

en: GSM Settings
am: GSM ማሰናጃ

en: Plugins
am: ተሰኪዎች

en: Unspecified
am: ያልተወሰነ

en: Dependency issue
am: የ ጥገኝነት ችግር

en: Plugin <b>"%(0)s"</b> depends on <b>%(1)s</b>. Unloading <b>%(1)s</b> will also unload <b>"%(0)s"</b>.
    Proceed?
am: ተሰኪ <b>"%(0)s"</b> እንደ ሁኔታው ነው <b>%(1)s</b>. በማውረድ ላይ <b>%(1)s</b> እንዲሁም ያወርዳል <b>"%(0)s"</b>.
    ልቀጥል?

en: Plugin <b>%(0)s</b> conflicts with <b>%(1)s</b>. Loading <b>%(1)s</b> will unload <b>%(0)s</b>.
    Proceed?
am: ተሰኪ <b>%(0)s</b> ይጋጫል ከ <b>%(1)s</b>. መጫኛ ጋር <b>%(1)s</b> ያወርዳል <b>%(0)s</b>.
    ልቀጥል?

en: Adapter selection
am: የ አዳፕተር ምርጫ

note: translators: device class
en: uncategorized
am: ያልተመደበ

note: translators: device class
en: desktop
am: ዴስክቶፕ

note: translators: device class
en: server
am: ሰርቨር

note: translators: device class
en: laptop
am: ላፕቶፕ

note: translators: device class
en: handheld
am: በ እጅ የሚያዝ

note: translators: device class
en: palm
am: ፓልም

note: translators: device class
en: cellular
am: ሴሉላር

note: translators: device class
en: cordless
am: ሽቦ አልባ

note: translators: device class
en: smart phone
am: ስማርት ስልክ

note: translators: device class
en: modem
am: ሞደም

note: translators: device class
en: headset
am: በ ጆሮ ማድመጫ

note: translators: device class
en: handsfree
am: ከ እጅ ነፃ

note: translators: device class
en: unknown
am: ያልታወቀ

note: translators: device class
en: microphone
am: ማይክሮፎን

note: translators: device class
en: keyboard
am: የ ፊደል ገበታ

note: translators: device class
en: pointing
am: መጠቆሚያ

en: Audio Source
am: የድምፅ ምንጭ

en: Audio Sink
am: የ ድምፅ መጨረሻ

en: Network Access Point
am: ኔትዎርክ መድረሻ ነጥብ

en: Group Network
am: የቡድን ኔትዎርክ

en: Auto connect profiles
am: በራሱ መገናኛ ገጽታ

en: Proprietary
am: ባለቤቱ

en: yes
am: አዎ

en: no
am: አይ

en: _Info
am: _መረጃ

en: Show device information
am: የ አካል መረጃ ማሳያ

en: Send _note
am: _ማስታወሻ መላኪያ

en: Send a text note
am: የ ጽሁፍ ማስታወሻ መላኪያ

en: Failed to change profile to %s
am: ገጽታውን መቀየር አልተቻለም %s

en: Audio Profile
am: የ ድምፅ ገጽታ

en: Select audio profile for PulseAudio
am: የ ድምፅ ገጽታ ይምረጡ ለ PulseAudio

en: Renew IP Address
am: የ IP አድራሻ እንደገና ማደሻ

en: Dialup Settings
am: መደወያ ማሰናጃ

en: Connected:
am: ተገናኝቷል:

en: Not Connected
am: አልተገናኘም

en: No usage statistics are available yet. Try establishing a connection first and then check this page.
am: ምንም የ አጠቃቀም ዳታ ዝግጁ አይደለም: በ መጀመሪያ ለ መገናኘት ይሞክሩ እና ከዛ ይህን ገጽ ይመርምሩ

en: day | days
am[0]: ቀን
am[1]: ቀኖች

en: hour | hours
am[0]: ሰአት
am[1]: ሰአቶች

en: minute | minutes
am[0]: ደቂቃዎች
am[1]: ደቂቃዎች

en: %d %s %d %s and %d %s
am: %d %s %d %s እና %d %s

en: Are you sure you want to reset the counter?
am: በ እርግጥ መቁጠሪያውን እንደ ነበር መመለስ ይፈልጋሉ?

en: Allows you to monitor your (mobile broadband) network traffic usage. Useful for limited data access plans. This plugin tracks every device seperately.
am: እርስዎን መቆጣጠር ያስችሎታል  (ተንቀሳቃሽ broadband) ኔትዎርክ ትራፊክ አጠቃቀም: ለ ተወሰነ ዳታ ተጠቃሚዎች በጣም ጠቃሚ ነው: ይህ ተሰኪ እያንዳንዱን አካል ይከታተላል

en: Network _Usage
am: የ ኔትዎርክ _አጠቃቀም

en: Shows network traffic usage
am: የ ኔትዎርክ ትራፊክ አጠቃቀም ማሳያ

en: Bluetooth Enabled
am: ብሉቱዝ ተችሏል

en: Bluetooth Disabled
am: ብሉቱዝ ተሰናክሏል

en: Manages local network services, like NAP bridges
am: የ አካባቢ ኔትዎርክ ግልጋሎት አስተዳዳሪ እንደ NAP bridges

en: Provides support for Dial Up Networking (DUN) with ModemManager and NetworkManager
am: ድጋፍ ይሰጣል ለ Dial Up Networking (DUN) with ModemManager እና NetworkManager

en: Provides a menu item that contains last used connections for quick access
am: ዝርዝር እቃዎችን ያቀርባል መጨረሻ የ ተጠቀሙበትን ግኑኘነቶች ጋር  በፍጥነት ለ መድረስ

note: the maximum number of items RecentConns menu will display
en: Maximum items
am: ከፍተኛው እቃዎች

en: The maximum number of items recent connections menu will display.
am: ከፍተኛው ቁጥር ለ እቃዎች የ ቅርብ ጊዜ ግንኙነት ዝርዝር የሚታየው

en: Recent _Connections
am: የቅርብ ጊዜ _ግንኙነቶች

en: Connected
am: ተገናኝቷል

en: Connected to %s
am: ተገናኝቷል ወደ %s

en: Failed to connect
am: መገናኘት አልተቻለም

en: Adapter for this connection is not available
am: ተሰኪ ለዚህ ግንኙነት አልተገኘም

en: Provides support for Personal Area Networking (PAN) introduced in NetworkManager 0.8
am: እርዳታ ያቀርባል ለ Personal Area Networking (PAN) introduced in NetworkManager 0.8

en: Provides DBus API for other Blueman components
am: የ DBus API ያቀርባል ለ ሌላ Blueman አካላቶች

en: Incoming file over Bluetooth
am: በ ብሉቱዝ የሚመጣ ፋይል

en: Incoming file %(0)s from %(1)s
am: የሚመጣ ፋይል  %(0)s ከ %(1)s

en: Reject
am: አልቀበለም

en: Receiving file
am: ፋይል በመቀበል ላይ

en: Receiving file %(0)s from %(1)s
am: ፋይል በመቀበል ላይ %(0)s ከ %(1)s

en: Provides OBEX file transfer capabilities
am: ለ OBEX የ ፋይል ማስተላለፊያ ችሎታ ያቀርባል

en: Configured directory for incoming files does not exist
am: ዳይሬክቶሪ ማሰናጃ ለሚመጡ ፋይሎች ላልነበሩ

en: File received
am: ፋይል ተቀብለዋል

en: File %(0)s from %(1)s successfully received
am: ፋይል %(0)s ከ %(1)s ተሳክቶ ተቀብለዋል

en: Transfer failed
am: ማስተላለፍ አልተቻለም

en: Transfer of file %(0)s failed
am: ፋይል ማስተላለፍ %(0)s አልተቻለም

en: Files received
am: የተቀበሉዋቸው ፋይሎች

en: Received %d file in the background | Received %d files in the background
am[0]: ተቀብለዋል %d ፋይሎች ከ በስተ ጀርባ
am[1]: ተቀብለዋል %d ፋይሎች ከ በስተ ጀርባ

en: Received %d more file in the background | Received %d more files in the background
am[0]: ተቀብለዋል %d ተጨማሪ ፋይሎች ከ በስተ ጀርባ
am[1]: ተቀብለዋል %d ተጨማሪ ፋይሎች ከ በስተ ጀርባ

en: Toggles a platform Bluetooth killswitch when Bluetooth power state changes (Useless with USB dongles) and makes sure a status icon is shown if there is a bluetooth killswitch but no adapter.
am: የ ብሉቱዝ መደረክ መቀያየሪያ ማጥፊያ ብሉቱዝ ሐይ በሚቀየር ጊዜ: (የ USB dongles ዋጋ አይኖረውም) እና የ ሁኔታ ምልክት መታየቱን እርግጠኛ ይሁኑ የ ብሉቱዝ ማጥፊያ እንዳለ ነገር ግን ተሰኪ አይደለም

en: Adds standard menu items to the status icon menu
am:  መደበኛ ዝርዝር እቃዎች መጨመሪያ ለ ሁኔታዎች ምልክት ዝርዝር

en: _Set Up New Device
am: አዲስ አካል _ማሰናጃ

en: Send _Files to Device
am: _ፋይሎች ወደ አካሉ መላኪያ

en: _Devices
am: _አካሎች

en: Adap_ters
am: አዳፕ_ተሮች

en: applet
am: አፕሌት

en: Provides passkey, authentication services for BlueZ daemon
am: የ ማለፊያ ቃል ያቀርባል: የ ማረጋገጫ ግልጋሎት ለ BlueZ daemon

en: Adds an exit menu item to quit the applet
am: የ መውጫ ዝርዝር ለ እቃ መጨመሪያ ከ አፕሌቱ ለ መውጣት

en: Provides a basic dhcp client for Bluetooth PAN connections.
am: መደበኛ የ dhcp ደንበኛ ያቀርባል ለ ብሉቱዝ PAN ግንኙነት.

en: Bluetooth Network
am: የ ብሉቱዝ ኔትዎርክ

en: Interface %(0)s bound to IP address %(1)s
am: ገጽታ %(0)s መዝለያ ወደ IP address %(1)s

en: Failed to obtain an IP address on %s
am: የ IP አድራሻ ማግኘት አልተቻለም %s

en: Trying to obtain an IP address on %s
    Please wait…
am: ለ ማግኘት በ መሞከር ላይ የ %s
    እባክዎን ይጠብቁ…

en: Adds an indication on the status icon when Bluetooth is active and shows the number of connections in the tooltip.
am: መጠቆሚያ መጨመሪያ በ ሁኔታዎች ምልክት ላይ: ብሉቱዝ ንቁ ሲሆን እና የ ተገናኘውን የ እቃ ጫፍ ቁጥር ማሳያ

en: Bluetooth Active
am: ብሉቱዝ ንቁ ነው

en: <b>%d Active Connection</b> | <b>%d Active Connections</b>
am[0]: <b>%d ንቁ ግንኙነቶች</b>
am[1]: <b>%d ንቁ ግንኙነቶች</b>

en: Uses libappindicator to show a statusicon
am: ይጠቀማል የ libappindicator ለማሳየት የ statusicon

en: Provides a menu item for making the default adapter temporarily visible when it is set to hidden by default
am: ዝርዝር እቃ ያቀርባል ለ ነባር ተሰኪ ለጊዜው የሚታይ በ ነባር ወደ መደበቂያ ሲሰናዳ

en: Discoverable timeout
am: ጊዜው አልፏል ሊገኝ የሚችል

en: Amount of time in seconds discoverable mode will last
am: የ ጊዜ መጠን በ ሰከንዶች ሊገኝ የሚችል የሚቆይበት ጊዜ

en: _Make Discoverable
am: ሊገኝ የሚችል _መፍጠሪያ

en: Make the default adapter temporarily visible
am: ነባር አዳፕተር ለ ጊዜው እንዲታይ ማድረጊያ

en: Discoverable… %ss
am: ሊገኝ የሚችል… %ss

en: Provides a menu for the applet and an API for other plugins to manipulate it
am: ዝርዝር ያቀርባል ለአፕሌት እና API ለ ሌላ ተሰኪዎች manipulate it

en: Successfully connected to <b>DUN</b> service on <b>%(0)s.</b>
    Network is now available through <b>%(1)s</b>
am: ተሳክቶ ተገናኝቷል ወደ <b>DUN</b> ግልጋሎት በ <b>%(0)s.</b>
    ኔትዎርክ አሁን በ ሙሉ ዝግጁ ነው <b>%(1)s</b>

en: Provides basic support for connecting to the internet via DUN profile.
am: መሰረታዊ የ ግንኙነት ድጋፍ ይሰጣል ለ ኢንተርኔት ለ DUN profile.

en: Standard SPP profile connection handler, allows executing custom actions
am: መደበኛ የ SPP ገጽታ ግንኙነት ያዢ: የ ተግባር ማስተካከያ መፈጸም ያስችላል

en: Script to execute on connection
am: በ ግንኙነት ጊዜ የሚፈጸመው ጽሁፍ

en: <span size="small">The following arguments will be passed:
    Address, Name, service name, uuid16s, rfcomm node
    For example:
    AA:BB:CC:DD:EE:FF, Phone, DUN service, 0x1103, /dev/rfcomm0
    uuid16s are returned as a comma seperated list
    
    Upon device disconnection the script will be sent a HUP signal</span>
am: <span size="small">የሚቀጥለው ክርክር ይታለፋል:
    አድራሻ: ስም: የ ግልጋሎት ስም: uuid16s, rfcomm node
    ለምሳሌ:
    AA:BB:CC:DD:EE:FF, Phone, DUN service, 0x1103, /dev/rfcomm0
    uuid16s የሚመልሰው በ ኮማ የ ተለያዩ ዝርዝር ነው
    
    አካሉ በሚለያይ ጊዜ ጽሁፍ ይላካል የ HUP ምልክት</span>

en: Serial port connected
am: Serial port ተገናኝቷል

en: Serial port service on device <b>%s</b> now will be available via <b>%s</b>
am: Serial port ግልጋሎት በ አካሉ ላይ <b>%s</b> አሁን ዝግጁ ይሆናል በ  <b>%s</b>

en: Serial port connection script failed
am: የ Serial port ግንኙነት ጽሁፍ ወደቋል

en: There was a problem launching script %s
    %s
am: ችግር ተፈጥሯል ጽሁፍ በማስጀመር ላይ እንዳለ %s
    %s

en: Controls Bluetooth adapter power states
am: የ ብሉቱዝ ተሰኪ ሀይል ሁኔታ መቆጣጠሪያ

en: Auto power-on
am: በራሱ ሀይል ማብሪያ

en: Automatically power on adapters
am: ራሱ በራሱ ሀይል ማብሪያ አዳፕተርስ

en: <b>Turn Bluetooth _Off</b>
am: <b>ብሉቱዝ _ማጥፊያ</b>

en: Turn off all adapters
am: ሁሉንም አዳፕተሮች ማጥፊያ

en: <b>Turn Bluetooth _On</b>
am: <b>ብሉቱዝ _ማብሪያ</b>

en: Turn on all adapters
am: ሁሉንም አዳፕተሮች ማብሪያ

en: Temporarily suspends the screensaver when a bluetooth game controller is connected.
am: ለጊዜው የ መመልከቻውን ማዳኛ ያግዳል የ ብሉቱዝ መጫወቻ በሚገናኝ ጊዜ

en: Network
am: ኔትዎርክ:

en: Invalid IP address
am: ዋጋ የሌለው አድራሻ:

en: IP address conflicts with interface %s which has the same address
am: IP address ከ ገጽታው ጋር ይጋጫል %s ተመሳሳይ አድራሻ ነው ያላቸው

en: Not currently supported with this setup
am: አሁን በዚህ ማሰናጃ የ ተደገፈ አይደለም

en: Transfer
am: ማስተላለፊያ

en: Applet's transfer service plugin is disabled
am: የ ማስተላለፊያ ግልጋሎት ተሰኪ አፕሌት ተሰናክሏል

en: Set Bluetooth Adapter Properties
am: የ ብሉቱዝ ተሰኪ ባህሪዎች ማሰናጃ

en: Blueman Bluetooth Manager
am: Blueman የ ብሉቱዝ አስተዳዳሪ

en: Bluetooth Manager
am: የ ብሉቱዝ አስተዳዳሪ

en: Bluetooth Device
am: የ ብሉቱዝ አካል

en: Configure Bluetooth Network
am: የ ብሉቱዝ ኔትዎርክ ማሰናጃ

en: Configuring networking requires privileges
am: ኔትዎርክ ለማሰናዳት ቅድሚያ ያስፈልጋል

en: Launch DHCP client
am: የ DHCP ደንበኛ ማስነሻ

en: Launching DHCP client requires privileges
am: የ DHCP ደንበኛ ቅድሚያ ማስነሻ ይፈልጋል

en: Launch PPP daemon
am: የ PPP ረዳት ማስጀመሪያ

en: Launching PPP daemon requires privileges
am: የ PPP ረዳት ማስጀመሪያ ቅድሚያ ያስፈልጋል

en: Set RfKill State
am: የ RfKill ሁኔታ ማሰናጃ ቅድሚያ ማስነሻ ይፈልጋል

en: Setting RfKill State requires privileges
am: የ RfKill ሁኔታ ማሰናጃ ቅድሚያ ማስነሻ ይፈልጋል

en: Bluetooth needs to be turned on for file sending to work
am: ፋይል መላኪያው እንዲሰራ ብሉቱዝ መብራት አለበት

en: Select files to send
am: የሚላኩ ፋይሎች ይምረጡ

en: Send files to this device
am: ወደ ሌላ አካል ፋይል መላኪያ

en: Source adapter. Takes address or adapter's name eg. hci0
am: የ ተሰኪ ምንጭ: አድራሻ ወይንም ተሰኪ ስም ይወስዳል: ለምሳሌ: hci0

en: Delete files on exit
am: ፋይል ማጥፊያ በሚወጡ ጊዜ

en: Files to be send to the bluetooth device
am: ወደ ብሉቱዝ አካል የሚላኩ ፋይሎች

en: Bluetooth needs to be turned on for the Bluetooth assistant to work
am: ብሉቱዝ መብራት አለበት የ ብሉቱዝ ረዳት እንዲሰራ

en: No adapters found
am: ምንም አዳፕተር አልተገኘም

en: <b>Pairing in progress...</b>
am: <b>ማጣመር በ ሂደት ላይ...</b>

en: <b>Failed to add device</b>
am: <b>አካል መጨመር አልተቻለም</b>

en: Don't connect
am: አትገናኝ

en: Start configuration assistant for this device
am: ለዚህ አካል የ ማስጀመሪያ ረዳት ማስጀመሪያ
