MATE Desktop Environment - en to mr translation catalogue (235 entries)

en: <b>Visibility Setting</b>
mr: <b>दृश्यता सेटिंग</b>

en: Hidden
mr: अदृश्य

en: Always visible
mr: नेहमी दृष्यास्पद

en: Temporarily visible
mr: तात्पुरते दृश्य

en: <b>Friendly Name</b>
mr: <b>अनुकूल नाव</b>

en: Pairing request
mr: जोडी बनवण्याची विनंती

en: Pairing request for device:
mr: साधन करीता जोडी बनवण्याची विनंती:

en: Show input
mr: इनपुट दाखवा

en: _Adapter
mr: अडॅप्टर (_A)

en: _Device
mr: साधन (_D)

en: _View
mr: दृश्य(_V)

en: _Help
mr: मदत(_H)

en: Search for nearby devices
mr: नजीकचे साधन शोधत आहे...

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Search
mr: शोधा

en: Create pairing with the device
mr: साधनाबरोबर जोडणी तयार करा

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Pair
mr: जोडी

en: Mark/Unmark this device as trusted
mr: साधनाची विश्वासू अशी नोंद करा/ नोंद खोडा

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Trust
mr: विश्वासर्ह

en: Run the setup assistant for this device
mr: साधनाचा प्रस्थापना सहकारी सुरु करा

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Setup...
mr: प्रस्थापना...

en: Remove this device from the known devices list
mr: या साधनाला माहितीतल्या साधनांच्या यादीतून काढून टाका

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Remove
mr: काढून टाका

en: Send file(s) to the device
mr: साधन करीता फाइल पाठवा

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Send File
mr: फाइल पाठवा

en: <b>Services</b>
mr: <b>सेवा</b>

en: DHCP server type:
mr: DHCP सर्व्हर प्रकार:

en: Recommended
mr: शिफारस केलेले

en: IP Address:
mr: IP पत्ता:

en: <b>No DHCP servers installed</b>
mr: <b>DHCP सर्वर बसविलेले नाहीत </b>

en: <b>NAP Settings</b>
mr: <b>NAP सेटिंग</b>

en: <b>PAN Support</b>
mr: <b>PAN आधार </b>

en: <b>DUN Support</b>
mr: <b>DUN आधार </b>

en: <b>Network Settings</b>
mr: <b>संजाळ सेटिंग</b>

en: <b>File Receiving (Object Push)</b>
mr: <b>फाईल प्राप्तीकरण (Object Push)</b>

en: Accept files from trusted devices
mr: विश्वासू साधनाकडून फाईल्स स्वीकारा

en: <b>Transfer Settings</b>
mr: <b>बदली सेटिंग </b>

en: <span weight="bold" size="large">Sending files via Bluetooth</span>
mr: <span weight="bold" size="large">ब्लुटूथने फाईल्स पाठवत आहे</span>

en: <b>To:</b>
mr: <b>प्रति:</b>

en: <b>File:</b>
mr: <b>फाइल:</b>

en: <b>Welcome to the Bluetooth device setup assistant. </b>
    
    
    It will walk you through the process of configuring and connecting to your Bluetooth enabled devices.
mr: <b>ब्लूटूथ साधन प्रस्थापना मदतनीसामध्ये स्वागत. </b>
    
    
    हे तुम्हाला तुमच्या ब्लूटूथ साधनाच्या संरचना आणि जोडणीची प्रक्रिया दाखवेल.

en: Introduction
mr: परिचय

en: Device
mr: यंत्र

en: <b>Select pairing method to use:</b>
mr: <b>जोडी बनवायची पद्धत निवडा:</b>

en: Proceed Without Pairing
mr: जोडी बनवल्याशिवाय पुढे जा

en: Pairing
mr: जोडी बनवत आहे

en: <b>Connect to:</b>
mr: <b>जोडणी करा:</b>

en: Connect
mr: जुळवणी करा

en: <b>Please wait...</b>
mr: <b>कृपया थांबा...</b>

en: Connecting...
mr: जुळवत आहे...

en: <b>Congratulations, device successfully added</b>
mr: <b>अभिनंदन, साधन जोडणी यशस्वी झाली आहे</b>

en: Finished
mr: संपला

en: Configuration
mr: संयोजन

en: Configure selected plugin's preferences
mr: निवडलेल्या प्लगईनची संयोजन करा

en: <b>Plugin description:</b>
mr: <b>प्लगीनची माहिती:</b>

en: Not specified
mr: दर्शवले नाही

en: <b>Author:</b>
mr: <b>लेखक:</b>

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: <b>Depends on:</b>
mr: <b>अवलंबित:</b>

en: <b>Conflicts with:</b>
mr: <b>संघर्षित:</b>

en: <b>GSM settings</b>
mr: <b>GSM सेटिंग</b>

en: Number:
mr: क्रमांक:

en: Traffic statistics
mr: रहदारी आकडेवारी

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: <b>Downloaded:</b>
mr: <b>डाउनलोड झालेले:</b>

en: <b>Uploaded:</b>
mr: <b>अपलोड झालेले:</b>

en: <b>Total:</b>
mr: <b>एकत्रित:</b>

en: <b>Log started:</b>
mr: <b>लॉग सुरु केला:</b>

en: <b>Log duration:</b>
mr: <b>लॉग कालावधी:</b>

en: _Reset
mr: स्वच्छ करा (_R)

en: Bluetooth Adapters
mr: Bluetooth अडॅप्टर

en: Always
mr: नेहमी

en: %d Minute | %d Minutes
mr[0]: %d मिनिट
mr[1]:  %d मिनिटे

en: Bluetooth Devices
mr: Bluetooth साधन

en: Connection to BlueZ failed
mr: ब्लुझशी जुळवणी झाली नाही

en: Searching
mr: शोधत आहे

en: Bluetooth File Transfer
mr: Bluetooth फाइल स्थानांतरण

en: Connecting
mr: जुळवत आहे

en: Cancelling
mr: रद्द करत आहे

en: Sending File
mr: फाइल पाठवित आहे

en: %.0f Minute | %.0f Minutes
mr[0]: %.0f मिनिट
mr[1]: %.0f मिनिटे

en: %.0f Second | %.0f Seconds
mr[0]: %.0f सेकंद
mr[1]: %.0f सेकंद

en: Error occurred while sending file %s
mr: फाइल '%s' पाठवताना त्रुटी आढळली.

en: Error occurred
mr: चूक उद्भवली

en: Local Services
mr: स्थानिक सेवा

en: Pairing request for %s
mr: %s करीता जोडी बनवण्याची विनंती

en: Bluetooth Authentication
mr: ब्लूटूथ अधिप्रमाणन

en: Enter PIN code for authentication:
mr: अधिप्रमानासाठी पिन कोड टाका:

en: Enter PIN code
mr: PIN द्या

en: Enter passkey for authentication:
mr: अधिप्रमानासाठी पासकी टाका:

en: Enter passkey
mr: पासकी टाका

en: Pairing request for:
mr: जोडी बनवण्याची विनंती:

en: Confirm value for authentication:
mr: अधिप्रमानासाठी मूल्याची पुष्टी करा

en: Confirm
mr: पुष्टी करा

en: Deny
mr: अमान्य

en: Authorization request for:
mr: ओळख पटवण्याची विनंती यांच्यासाठी:

en: Service:
mr: सेवा:

en: Always accept
mr: नेहमी स्वीकारा

en: Accept
mr: स्वीकार

en: Bluetooth Turned Off
mr: ब्लूटूथ बंद आहे

en: Enable Bluetooth
mr: ब्लूटूथ कार्यान्वित करा

en: No
mr: नाही

en: _Report a Problem
mr: अडचणीची माहिती द्या (_R)

en: Device Manager
mr: साधन व्यवस्थापक

en: _Plugins
mr: प्लगइन (_P)

en: _Local Services
mr: स्थानिक सेवा(_L)

en: _Search
mr: शोधा (_S)

en: <b>Trusted</b>
mr: <b>विश्वासू</b>

en: Poor
mr: निकृष्ट

en: Sub-optimal
mr: कमी-इष्टतम

en: Optimal
mr: इष्टतम

en: Much
mr: खूप

en: Too much
mr: खूप जास्त

en: Low
mr: कमी

en: High
mr: जास्त

en: Very High
mr: खूपच जास्त

en: Success!
mr: सफलता!

en: Serial port connected to %s
mr: सीरिअल पोर्ट ला %s जोडलेले आहे

en: Failed
mr: अपयशी

en: Connection Failed:
mr: जुळणी अयशस्वी:

en: Disconnecting...
mr: जुळवणी मोडत आहे...

en: _Connect
mr: जोडा (_C)

en: _Disconnect
mr: जोडणी तोडा(_D)

en: Forcefully disconnect the device
mr: साधन जबरदस्तीने काढून टाका

en: <b>Connect To:</b>
mr: <b>जोडणी करा:</b>

en: <b>Disconnect:</b>
mr: <b>जोडणी तोडा:</b>

en: Send a _File...
mr: एक फाईल पाठवा (_F)...

en: _Pair
mr: जोडी (_P)

en: _Trust
mr: विश्वासू बनवा (_T)

en: _Untrust
mr: विश्वासू यादीतून काढा (_U)

en: _Setup...
mr: प्रस्थापना (_S)...

en: _Remove...
mr: काढून टाका (_R)...

en: Cancel Operation
mr: कार्यपद्धती रद्द करा

en: Data activity indication
mr: डेटा हालचाल निर्देशन

en: Total data received and rate of transmission
mr: एकूण डेटा मिळाला आणि किती वेगाने मिळाला

en: Total data sent and rate of transmission
mr: एकूण डेटा पाठवला आणि किती वेगाने पाठवला

en: Untrust
mr: अविश्वासू बनवा

en: Select Device
mr: साधन निवडा

en: More
mr: अजून

en: GSM Settings
mr: GSM सेटिंग

en: Plugins
mr: प्लगईन

en: Unspecified
mr: अनिर्दिष्ट

en: Dependency issue
mr: आश्रितता वाद

en: Plugin <b>"%(0)s"</b> depends on <b>%(1)s</b>. Unloading <b>%(1)s</b> will also unload <b>"%(0)s"</b>.
    Proceed?
mr: प्लगईन <b>"%(0)s"</b>, <b>%(1)s</b> वर आश्रित आहे. <b>%(1)s</b>ला अनलोड केल्यास <b>"%(0)s"</b> पण अनलोड होईल.
    करायचे?

en: Plugin <b>%(0)s</b> conflicts with <b>%(1)s</b>. Loading <b>%(1)s</b> will unload <b>%(0)s</b>.
    Proceed?
mr: प्लगईन <b>%(0)s</b>, <b>%(1)s</b> शी आवादित आहे. <b>%(1)s</b> लोड केल्यास <b>%(0)s</b> अनलोड होईल.
    करायचे?

en: Adapter selection
mr: अडॅप्टर निवड

note: translators: device class
en: uncategorized
mr: अवर्गीकृत

note: translators: device class
en: desktop
mr: डेस्कटॉप

note: translators: device class
en: server
mr: सर्व्हर

note: translators: device class
en: laptop
mr: लॅपटॉप

note: translators: device class
en: handheld
mr: हातात मावणारे

note: translators: device class
en: palm
mr: पाम

note: translators: device class
en: cellular
mr: सेलुलर

note: translators: device class
en: cordless
mr: कॉर्डलेस

note: translators: device class
en: smart phone
mr: स्मार्ट फोन

note: translators: device class
en: modem
mr: मोडेम

note: translators: device class
en: headset
mr: हेडसेट

note: translators: device class
en: unknown
mr: अपरिचीत

note: translators: device class
en: microphone
mr: ध्वनीविस्तारक

note: translators: device class
en: keyboard
mr: कळफलक

note: translators: device class
en: pointing
mr: कडे केंद्रित

en: Audio Source
mr: ध्वनी स्त्रोत

en: Audio Sink
mr: ऑडियो सिंक

en: Group Network
mr: गट संजाळ

en: yes
mr: योय

en: no
mr: नाही

en: Failed to change profile to %s
mr: %s ला प्रोफाइल बदलू शकले नाही

en: Audio Profile
mr: ऑडियो प्रोफाइल

en: Select audio profile for PulseAudio
mr: पल्सऑडियो साठी प्रोफाइल निवडा

en: Serial Port %s
mr: सीरिअल पोर्ट %s

en: Renew IP Address
mr: IP पत्ता नुतनीकरण करा

en: Dialup Settings
mr: डायलअप संयोजना

en: Serial Ports
mr: सीरिअल पोर्ट

en: Connected:
mr: जुळले:

en: Not Connected
mr: जोडलेले नाही

en: No usage statistics are available yet. Try establishing a connection first and then check this page.
mr: वापर आकडेवारी उपलब्ध नाही. पहिली जोडणी करा आणि मग या पानावर पहा.

en: day | days
mr[0]: दिवस
mr[1]: दिवस

en: hour | hours
mr[0]: तास
mr[1]: तास

en: minute | minutes
mr[0]: मिनिट
mr[1]: मिनिटे

en: %d %s %d %s and %d %s
mr: %d %s %d %s आणि %d %s

en: Are you sure you want to reset the counter?
mr: तुम्हाला गणक शून्य करायचा आहे का?

en: Allows you to monitor your (mobile broadband) network traffic usage. Useful for limited data access plans. This plugin tracks every device seperately.
mr: तुमचा (mobile broadband) संजाळ वाहतुक वापर दाखवते. मर्यादित डेटा वापरासाठी उपयोगी. हे प्लगिन प्रत्येक साधनाचा वेगळेपणे माग ठेवते.

en: Shows network traffic usage
mr: संजाळ वाहतूक वापर दाखवते

en: Bluetooth Enabled
mr: ब्लूटूथ कार्यान्वीत आहे

en: Bluetooth Disabled
mr: ब्लूटूथ अकार्यान्वीत आहे

en: Manages local network services, like NAP bridges
mr: NAP bridges सारख्या स्थानिक संजाळ सेवा सांभाळा

en: Provides a menu item that contains last used connections for quick access
mr: एका मेनू घटकामध्ये शेवटच्या वापरलेल्या जोडण्या झटपट वापरासाठी पुरवतो

note: the maximum number of items RecentConns menu will display
en: Maximum items
mr: सर्वाधिक घटक

en: The maximum number of items recent connections menu will display.
mr: शेवटच्या जोडण्यांची कमाल संख्या जे मेनू दाखवेल.

en: Recent _Connections
mr: अलीकडच्या जोडण्या (_C)

en: Connected
mr: जुळले

en: Connected to %s
mr: %s ला जुळणी झाली

en: Failed to connect
mr: जुळणी होऊ शकली नाही

en: %(service)s on %(device)s
mr: %(service)s, %(device)s वर

en: Adapter for this connection is not available
mr: या जोडणीसाठी अडॅप्टर उपलब्ध नाही

en: Provides support for Personal Area Networking (PAN) introduced in NetworkManager 0.8
mr: NetworkManager 0.8 मध्ये परिचय केलेल्या Personal Area Networking (PAN) ला उपलब्ध करतो

en: Provides DBus API for other Blueman components
mr: ब्लुमॅन घटकांसाठी DBus API देतो

en: Incoming file over Bluetooth
mr: ब्लूटूथने फाईल येत आहे

en: Incoming file %(0)s from %(1)s
mr: फाईल %(0)s, %(1)s कडून येत आहे

en: Reject
mr: नकार

en: Receiving file
mr: फाईल प्राप्त करीत आहे

en: Receiving file %(0)s from %(1)s
mr: फाईल %(0)s, %(1)s कडून प्राप्त करीत आहे

en: Provides OBEX file transfer capabilities
mr: OBEX फ़ाइल अदलाबदली क्षमता उपलब्ध करून देतो

en: File received
mr: फाईल पूर्णपणे प्राप्त झाली

en: File %(0)s from %(1)s successfully received
mr: फाईल %(0)s, %(1)s कडून यशस्वीरीत्या प्राप्त झाली

en: Transfer failed
mr: फाईल बदलीमध्ये त्रुटी आली

en: Transfer of file %(0)s failed
mr: फाईल %(0)s च्या बदलीमध्ये त्रुटी आली

en: Files received
mr: फाईल्स प्राप्त झाल्या

en: Received %d file in the background | Received %d files in the background
mr[0]: %d फाईल पार्श्वभूमीमध्ये प्राप्त झाली
mr[1]: %d फाईल्स पार्श्वभूमीमध्ये प्राप्त झाल्या

en: Received %d more file in the background | Received %d more files in the background
mr[0]: अजून %d फाईल पार्श्वभूमीमध्ये प्राप्त झाली
mr[1]: अजून %d फाईल्स पार्श्वभूमीमध्ये प्राप्त झाल्या

en: Send _Files to Device
mr: साधनाला फाईल पाठवा (_F)

en: _Devices
mr: साधने(_D)

en: Adap_ters
mr: अॅङॅप्टर (_T)

en: applet
mr:  एप्लेट

en: Bluetooth Network
mr: ब्लूटूथ संजाळ

en: Bluetooth Active
mr: ब्लूटूथ कार्यक्षम

en: <b>%d Active Connection</b> | <b>%d Active Connections</b>
mr[0]: <b>%d कार्यक्षम जुळणी </b>
mr[1]: <b>%d कार्यक्षम जुळण्या </b>

en: Amount of time in seconds discoverable mode will last
mr: दृश्य रीत चालण्याचा कालावधी (सेकंदात)

en: _Make Discoverable
mr: दृश्य बनवा (_M)

en: Make the default adapter temporarily visible
mr: मुलभूत अडॅप्टर तात्पुरता दृश्य करा

en: Script to execute on connection
mr: जुळणी झाल्यावर अमलात आणायची स्क्रिप्ट

en: Serial port connected
mr: सीरिअल पोर्ट जोडलेले आहे

en: Serial port connection script failed
mr: सीरिअल पोर्ट जुळणी स्क्रिप्ट चालली नाही

en: Turn off all adapters
mr: सर्व अडॅप्टर बंद करा

en: Turn on all adapters
mr: सर्व अडॅप्टर सुरु करा

en: Network
mr: संजाळ

en: Invalid IP address
mr: अवैध IP पत्ता

en: Transfer
mr: स्थानांतरन

en: Blueman Applet
mr: ब्लुटूथ एप्लेट

en: Blueman Bluetooth Manager
mr: ब्लुमॅन ब्लुटूथ व्यवस्थापक

en: Bluetooth Manager
mr: ब्लुटूथ व्यवस्थापक

en: Configure Bluetooth Network
mr: ब्लुटूथ संजाळ संयोजीत करा

en: Launch DHCP client
mr: DHCP क्लाऐंट दाखल करा

en: Send files to this device
mr: साधन करीता फाइल पाठवा

en: No adapters found
mr: अडॅप्टर उपलब्ध नाही

en: Don't connect
mr: जोडू नका
