MATE Desktop Environment - en to ta translation catalogue (71 entries)

en: Hidden
ta: மறைக்கப்பட்ட

en: Always visible
ta: எப்போதும் பார்க்கக்கூடியது

en: _Device
ta: _சாதனம்

en: _View
ta: _பார்

en: _Help
ta: _உதவி

en: Search for nearby devices
ta: அருகில் உள்ள சாதனத்தை தேடுக

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Search
ta: தேடுக

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Pair
ta: பிணைக்க

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Trust
ta: நம்பு

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Setup...
ta: அமைப்பு...

en: Remove this device from the known devices list
ta: இச்சாதனத்தை தெரிந்த சாதனங்கள் பட்டியலில் இருந்து நீக்கு

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Remove
ta: நீக்கு

en: Send file(s) to the device
ta: கோப்பினை மற்றோரு சாதனத்திற்கு அனுப்ப

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Send File
ta: கோப்பை அனுப்பு

en: Rename device
ta: சாதனத்திற்கு மறுபெயரிடு

en: <b>Services</b>
ta: <b>சேவைகள்</b>

en: Recommended
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்டது

en: IP Address:
ta: IP முகவரி:

en: <b>To:</b>
ta: <b>பெறுநர்:</b>

en: <b>File:</b>
ta: <b>கோப்பு:</b>

en: Introduction
ta: அறிமுகம்

en: Device
ta: சாதனம்

en: Connect
ta: இணைக்கவும்

en: <b>Please wait...</b>
ta: <b>தயவு செய்து காத்திருக்கவும்...</b>

en: Connecting...
ta: இணைக்கப்படுகிறது...

en: Configuration
ta: கட்டமைப்பு

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படவில்லை

en: <b>Author:</b>
ta: <b>எழுதியவர்:</b>

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Number:
ta: எண்:

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: <b>Downloaded:</b>
ta: <b>பதிவிறக்கப்பட்டது:</b>

en: <b>Uploaded:</b>
ta: <b>பதிவேற்றப்பட்டது:</b>

en: <b>Total:</b>
ta: <b>மொத்தம்:</b>

en: _Reset
ta: நிலை மீள்

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Bluetooth File Transfer
ta: ப்ளூடூத் கோப்பு பரிமாற்றம்

en: Connecting
ta: இணைக்கப்படுகிறது

en: Error occurred
ta: பிழை ஏற்பட்டது

en: Confirm
ta: உறுதி செய்

en: Deny
ta: நிராகரி

en: Service:
ta: சேவை:

en: Always accept
ta: எப்பொழுதும் ஏற்றுக்கொள்

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: No
ta: இல்லை

en: Device Manager
ta: சாதன மேலாளர்

en: _Search
ta: _S தேடுக

en: Poor
ta: மோசம்

en: Low
ta: குறைவு

en: High
ta: உயர்வு

en: Very High
ta: மிகவும் அதிகமான

en: Success!
ta: வெற்றி!

en: Failed
ta: தோல்வியடைந்தது

en: Connection Failed:
ta: இணைக்க முடியவில்லை

en: Disconnection Failed:
ta: துண்டிக்க முடியவில்லை

en: Disconnecting...
ta: துண்டித்து கொண்டுஇருக்கிறது

en: _Connect
ta: _இணைக்க

en: _Disconnect
ta: _துண்டிக்க

en: Cancel Operation
ta: செயல்பாட்டினை கைவிடுக

en: Plugins
ta: சொருகுப்பொருள்கள்

en: Unspecified
ta: குறிப்பிடாத

note: translators: device class
en: desktop
ta: மேல்மேசை

note: translators: device class
en: unknown
ta: தெரியாதது

en: yes
ta: ஆம்

en: no
ta: இல்லை

en: minute | minutes
ta[0]: நிமிடம்
ta[1]: நிமிடங்கள்

en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டது

en: Reject
ta: நிராகரி

en: Transfer failed
ta: இடமாற்றம்  தோல்வியுற்றது

en: Network
ta: பிணையம்

en: Bluetooth Manager
ta: ப்ளூடூத் மேலாளர்
