MATE Desktop Environment - en to cy translation catalogue (146 entries)

en: <b>Visibility Setting</b>
cy: <b>Gosodiad Gwelededd</b>

en: Hidden
cy: Cudd

en: Always visible
cy: Yn weladwy trwy'r amser

en: Temporarily visible
cy: Yn weladwy dros dro

en: <b>Friendly Name</b>
cy: <b>Enw Cyfeillgar</b>

en: Pairing request
cy: Cais paru

en: Pairing request for device:
cy: Cais paru ar gyfer y ddyfais:

en: _Adapter
cy: _Addasydd

en: _Device
cy: _Dyfais

en: _View
cy: _Golwg

en: _Help
cy: _Cymorth

en: Search for nearby devices
cy: Chwilio am ddyfeisiau agos

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Search
cy: Chwilio

en: Create pairing with the device
cy: Creu pariad gyda'r ddyfais hon

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Pair
cy: Paru

en: Mark/Unmark this device as trusted
cy: Nodi/dadnodi'r ddyfais hon yn ddibynadwy

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Trust
cy: Ffydd

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Setup...
cy: Gosod...

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Remove
cy: Tynnu

en: Send file(s) to the device
cy: Anfon ffeil(iau) i'r ddyfais

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Send File
cy: Anfon ffeil

en: Rename device
cy: Ailenwi'r ddyfais

en: <b>Services</b>
cy: <b>Gwasanaethau</b>

en: Recommended
cy: Wedi'i Argymell

en: IP Address:
cy: Cyfeiriad IP:

en: <b>No DHCP servers installed</b>
cy: <b>Dim gweinydd DHCP wedi'i osod</b>

en: <b>NAP Settings</b>
cy: <b>Gosodiadau NAP</b>

en: <b>PAN Support</b>
cy: <b>Cymorth PAN</b>

en: <b>DUN Support</b>
cy: <b>Cymorth DUN</b>

en: <b>Network Settings</b>
cy: <b>Gosodiadau'r Rhwydwaith</b>

en: Incoming Folder:
cy: Plygell i mewn:

en: <b>Transfer Settings</b>
cy: <b>Gosodiadau Trosglwyddo</b>

en: <span weight="bold" size="large">Sending files via Bluetooth</span>
cy: <span weight="bold" size="large">Anfon ffeiliadau drwy Bluetooth</span>

en: <b>To:</b>
cy: <b>At:</b>

en: <b>File:</b>
cy: <b>Ffeil:</b>

en: Device
cy: Dyfais

en: <b>Select pairing method to use:</b>
cy: <b>Dewiswch y dull paru i'w ddefnyddio:</b>

en: Proceed Without Pairing
cy: Parhau Heb Baru

en: <b>Connect to:</b>
cy: <b>Cysylltu â:</b>

en: <b>Please wait...</b>
cy: <b>Arhoswch...</b>

en: Connecting...
cy: Wrthi'n cysylltu...

en: <b>Congratulations, device successfully added</b>
cy: <b>Llongyfarchiadau, ychwanegwyd y ddyfais yn llwyddiannus</b>

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: <b>Author:</b>
cy: <b>Awdur:</b>

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: <b>GSM settings</b>
cy: <b>Gosodiadau GSM</b>

en: Number:
cy: Rhif:

en: Traffic statistics
cy: Ystadegau traffig

en: _Close
cy: Ca_u

en: <b>Downloaded:</b>
cy: <b>Lawrlwythwyd:</b>

en: <b>Uploaded:</b>
cy: <b>Uwchlwythwyd:</b>

en: <b>Total:</b>
cy: <b>Cyfanswm:</b>

en: _Reset
cy: _Ailosod

en: Bluetooth Adapters
cy: Addasyddion Bluetooth

en: Always
cy: Bob amser

en: %d Minute | %d Minutes
cy[0]: %d munud
cy[1]: %d funud
cy[2]: %d o funudau
cy[3]: %d o funudau

en: Bluetooth Devices
cy: Dyfeisiau Bluetooth

en: Searching
cy: Wrthi'n chwilio

en: Adapter Preferences
cy: Hoffterau'r addasydd

en: Bluetooth File Transfer
cy: Trosglwyddo Ffeiliau drwy Blutetooth

en: Connecting
cy: Cysylltu

en: ETA:
cy: Amser i fynd:

en: %.0f Minute | %.0f Minutes
cy[0]: %.0f munud
cy[1]: %.0f funud
cy[2]: %.0f munud
cy[3]: %.0f munud

en: %.0f Second | %.0f Seconds
cy[0]: %.0f eiliad
cy[1]: %.0f eiliad
cy[2]: %.0f eiliad
cy[3]: %.0f eiliad

en: Skip
cy: Neidio

en: Retry
cy: Ceisio eto

en: Error occurred
cy: Bu gwall

en: Local Services
cy: Gwasanaethau Lleol

en: Pairing request for %s
cy: Cais paru ar gyfer %s

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Deny
cy: Gwrthod

en: Service:
cy: Gwasanaeth:

en: Always accept
cy: Derbyn bob amser

en: Accept
cy: Derbyn

en: Bluetooth Turned Off
cy: Diffoddwyd Bluetooth

en: Enable Bluetooth
cy: Galluogi Bluetooth

en: No
cy: Na

en: _Report a Problem
cy: Adrodd _Problem

en: Device Manager
cy: Rheolydd Dyfeisiau

en: _Local Services
cy: Gwasanaethau _Lleol

en: _Search
cy: _Chwilio

en: Poor
cy: Gwael

en: Too much
cy: Gormod

en: Low
cy: Isel

en: High
cy: Uchel

en: Very High
cy: Uchel Iawn

en: Success!
cy: Llwyddiant!

en: Failed
cy: Methwyd

en: Connection Failed:
cy: Methwyd Cysylltu:

en: Disconnecting...
cy: Wrthi'n datgysylltu...

en: _Disconnect
cy: _Datgysylltu

en: <b>Connect To:</b>
cy: <b>Cysylltu â:</b>

en: <b>Disconnect:</b>
cy: <b>Datgysylltu:</b>

en: Send a _File...
cy: Anfon _Ffeil...

en: _Pair
cy: _Paru

en: _Setup...
cy: _Gosod...

en: _Remove...
cy: _Tynnu...

en: Cancel Operation
cy: Diddymu'r Weithred

en: More
cy: Mwy

en: GSM Settings
cy: Gosodiadau GSM

en: Plugins
cy: Ategion

note: translators: device class
en: server
cy: gweinydd

note: translators: device class
en: laptop
cy: gliniadur

note: translators: device class
en: unknown
cy: anhysbys

note: translators: device class
en: microphone
cy: meicroffon

note: translators: device class
en: keyboard
cy: bysellfwrdd

en: Audio Source
cy: Ffynhonnell Sain

en: Group Network
cy: Rhwydwaith Grŵp

en: yes
cy: ie

en: no
cy: na

en: Failed to change profile to %s
cy: Methwyd newid y proffil i %s

en: Audio Profile
cy: Proffil Sain

en: Renew IP Address
cy: Adnewyddu'r Cyfeiriad IP

en: Not Connected
cy: Heb gysylltu

en: day | days
cy[0]: diwrnod
cy[1]: ddiwrnod
cy[2]: o ddiwrnodau
cy[3]: o ddiwrnodau

en: hour | hours
cy[0]: awr
cy[1]: awr
cy[2]: o oriau
cy[3]: o oriau

en: minute | minutes
cy[0]: munud
cy[1]: funud
cy[2]: o funudau
cy[3]: o funudau

en: %d %s %d %s and %d %s
cy: %d %s %d %s a %d %s

en: Are you sure you want to reset the counter?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am ailosod y rhifydd?

en: Bluetooth Enabled
cy: Galluogwyd Bluetooth

en: Bluetooth Disabled
cy: Analluogwyd Bluetooth

en: Recent _Connections
cy: _Cysylltiadau Diweddar

en: Failed to connect
cy: Methwyd cysylltu

en: %(service)s on %(device)s
cy: %(service)s ar %(device)s

en: Reject
cy: Gwrthod

en: Receiving file
cy: Wrthi'n derbyn y ffeil

en: Receiving file %(0)s from %(1)s
cy: Wrthi'n derbyn y ffeil %(0)s oddi wrth %(1)s

en: File received
cy: Derbyniwyd y ffeil

en: File %(0)s from %(1)s successfully received
cy: Derbyniwyd y ffeil %(0)s oddi wrth %(1)s yn llwyddiannus

en: Transfer failed
cy: Methwyd y trosglwyddo

en: Transfer of file %(0)s failed
cy: Methwyd trosglwyddo'r ffeil %(0)s

en: Files received
cy: Ffeiliau a dderbyniwyd

en: Received %d file in the background | Received %d files in the background
cy[0]: Derbyniwyd %d ffeil yn y cefndir
cy[1]: Derbyniwyd %d ffeil yn y cefndir
cy[2]: Derbyniwyd %d o ffeiliau yn y cefndir
cy[3]: Derbyniwyd %d o ffeiliau yn y cefndir

en: Received %d more file in the background | Received %d more files in the background
cy[0]: Derbyniwyd %d ffeil arall yn y cefndir
cy[1]: Derbyniwyd %d ffeil arall yn y cefndir
cy[2]: Derbyniwyd %d o ffeiliau eraill yn y cefndir
cy[3]: Derbyniwyd %d o ffeiliau eraill yn y cefndir

en: Send _Files to Device
cy: Anfon _Ffeiliau i'r Ddyfais

en: _Devices
cy: _Dyfeisiau

en: Adap_ters
cy: _Addasyddion

en: Bluetooth Network
cy: Rhwydwaith Bluetooth

en: Turn off all adapters
cy: Diffodd pob addasydd

en: Network
cy: Rhwydwaith

en: Invalid IP address
cy: Cyfeiriad IP annilys

en: Bluetooth Manager
cy: Rheolydd Bluetooth

en: Bluetooth Device
cy: Dyfais Bluetooth

en: Configure Bluetooth Network
cy: Ffurfweddu Rhwydwaith Bluetooth

en: Send files to this device
cy: Anfon ffeiliau i'r ddyfais hon

en: Don't connect
cy: Peidio â chysylltu
